ผู้เขียน หัวข้อ: หากสมาชิกยืนยันอีเมลล์ไม่ได้ ควรทำอย่างไร?  (อ่าน 1278 ครั้ง)

Tracky

• เราเป็นกันเองนะครับ คุยกันได้ตลอดครับ^^
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • www.adwhey.com
    • ADWHEY
หากท่านเกิดปัญหาในการสมัครสมาชิกแล้วทำการยืนยันตัวตนจากอีเมลล์ไม่ได้ท่านมีทางแก้ดังต่อไปนี้ครับ

1.ให้ท่านกดลิ้งที่ยืนยันตัวตนซ้ำประมาณ 2-3 ครั้งจนกว่าจะหน้าที่คลิกจะมีข้อความยืนยันสำเร็จครับ

2.ให้ท่านแจ้งมาที่ Support_adwhey@hotmail.com แล้วเราจะทำการยืนยันตัวตนให้ท่านได้เลยครับ
เวย์โปรตีน อาหารเสริมนักกีฬา  www.adwhey.com