ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ whey หน่อยคับ  (อ่าน 1138 ครั้ง)

sevenkong2

• Newbie
  • *
สอบถามเกี่ยวกับ whey หน่อยคับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 05:23:06 PM »
พอดีสั่งชุด ad-set มาไม่ทราบว่า whey ของชุดนี้ 1 ช้อน มีโปรตีนเท่ากับกี่กรัมครับ และถ้าผมน้ำหนัก 60 ส่วนสูง 169 ซม. วันนึงผมต้องกินโปรตีนกี่ช้อน และกี่กรัมครับ
และถ้าผมเปลี่ยนจากชุด ad-set เป็นชุด power set โปรตีน 1 ช้อน จะมีค่าเท่ากับชุด ad-set หรือป่าวครับ ขอบคุณมากครับ

Tracky

• เราเป็นกันเองนะครับ คุยกันได้ตลอดครับ^^
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • www.adwhey.com
    • ADWHEY
Re: สอบถามเกี่ยวกับ whey หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 07:29:01 AM »
โปรตีนปริมาณต่อ Sev (2 Scoop)

AD-SET 27 g. (AD-pro)

Power-SET 25 g. (WPC80)
เวย์โปรตีน อาหารเสริมนักกีฬา  www.adwhey.com