ผู้เขียน หัวข้อ: เวย์โปรตีนเพิ่มน้ำหนัก  (อ่าน 1741 ครั้ง)

Q-olen

• Newbie
  • *
เวย์โปรตีนเพิ่มน้ำหนัก
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 07:58:29 PM »
อยากได้วิธีทานเวย์โปรตีนสูตรเพิ่มน้ำหนักพอดีผมมีตัวwpc80กับcreatinครับจะเพิ่มตัวไหนควรทางแบบไหนครับ

Tracky

• เราเป็นกันเองนะครับ คุยกันได้ตลอดครับ^^
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • www.adwhey.com
    • ADWHEY
Re: เวย์โปรตีนเพิ่มน้ำหนัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 03:06:51 PM »
Gainer ทานคู่กับ creatine หลังออกกำลังกายเป็นหลักครับ ส่วน wpc80 ทานก่อนนอน ช่วงมื้อตื่นนอนจะเลือกทานระหว่าง gainer กับ wpc80 ก็ได้ครับ ตามความเหมาะสม
เวย์โปรตีน อาหารเสริมนักกีฬา  www.adwhey.com