ผู้เขียน หัวข้อ: น่าจะเอาวิตามินรวมมาขายบ้าง  (อ่าน 1074 ครั้ง)

T-ten

• Newbie
  • *
น่าจะเอาวิตามินรวมมาขายบ้าง
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 12:11:51 PM »
อยากจะแนะนำให้พี่เอาพวกวิตามินเสริมมาขายบ้างครับ จากใจลูกค้าคนนี้เลยครับ เพราะมันจำเป็นอันดับต้นๆในการเพาะกายเลย :)

billy

• Newbie
  • *
Re: น่าจะเอาวิตามินรวมมาขายบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 01:26:45 PM »
มีมาลงแล้วนิท่าน ผมไม่เคยใช้พวกวิตามินเลยทานมากๆมันสะสมกลัวไตจะไปก่อนโต ปล.แต่ก็กล้ามขึ้นนะครับ อิอิ :D