ผู้เขียน หัวข้อ: ทานเวย์wpcกับmaltodextrin  (อ่าน 1027 ครั้ง)

basicmix

• Newbie
  • *
ทานเวย์wpcกับmaltodextrin
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 03:39:23 PM »
ปกติช่วงเช้าผมไม่ค่อยมีเวลาการทานเวย์wpc80คู่กับmaltodextrinอย่างละ 2 scoop จะทดแทนกันได้ไหมครับ ???
รูปร่างดีคุณกำหนดมันได้ อยู่ที่ว่าคุณเริ่มทำหรือยัง?

Tracky

• เราเป็นกันเองนะครับ คุยกันได้ตลอดครับ^^
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • www.adwhey.com
    • ADWHEY
Re: ทานเวย์wpcกับmaltodextrin
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 09:36:57 AM »
ได้แค่เสริมเท่านั้นครับ ยังขาดสารอาหารอื่นๆจากอาหารหลักอีกเยอะครับ เป็นไปได้แนะนำพยายามทานอาหารหลักดีกว่าครับเพราะได้สารอาหารที่หลากหลายกว่าครับ  ;)
เวย์โปรตีน อาหารเสริมนักกีฬา  www.adwhey.com