ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางอาหารผม ควรทานเวย์เสริมกี่ครั้งครับ  (อ่าน 1318 ครั้ง)

jameza2530

• Newbie
  • *
ผมสูง 173 นน. 75 ออกกำลังกายทั่วไปไม่ได้เข้าฟิสเน็ส ต้องการลดน้ำหนักใช้แค่wpc80 อย่างเดียวทานอาหารแบบนี้
เช้า ข้าวต้มปลา
กลางวัน ข้าวกล้อง + แกงจืด หรือ เกาเหลา
เย็น ไข่ต้ม หรือ สลัดผัก

เป้าหมายคือลดไขมันและสร้างกล้ามเนื้อไปด้วยครับ ไม่ต้องการให้ใหญ่แต่แค่ดูมีกล้ามนิดหน่อยก็พอ

Tracky

• เราเป็นกันเองนะครับ คุยกันได้ตลอดครับ^^
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • www.adwhey.com
    • ADWHEY
Re: ตารางอาหารผม ควรทานเวย์เสริมกี่ครั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 09:04:53 AM »
แนะนำ ทาน 2-3 ครั้ง/วันก็พอครับ จะเป็นช่วง ตื่นนอน หลังออกกำลังกาย และก่อนนอนครับ
เวย์โปรตีน อาหารเสริมนักกีฬา  www.adwhey.com