ผู้เขียน หัวข้อ: โปรตีนจากไข่ผงใครเคยลองมั่ง  (อ่าน 1206 ครั้ง)

cryfill

• Newbie
  • *
โปรตีนจากไข่ผงใครเคยลองมั่ง
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 07:59:42 PM »
มีใครเคยลองโปรตีนจากไข่มั่งครับ รสชาติเป็นไง พอไหวไหม

mark

• Newbie
  • *
Re: โปรตีนจากไข่ผงใครเคยลองมั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 08:56:31 AM »
มันคาวมากๆ ถ้าจะกินจริงๆผมยอมกินซอยโปรตีนดีกว่า :( แถมโซเดียมจากไข่เยอะอีกด้วย

Tracky

• เราเป็นกันเองนะครับ คุยกันได้ตลอดครับ^^
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • www.adwhey.com
    • ADWHEY
Re: โปรตีนจากไข่ผงใครเคยลองมั่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 08:39:23 PM »
ยังไม่เคยลองเลยครับ ผมอยากจะให้ซื้อมาดูถ้าเวิคก็น่าใช้อยู่ครับ
เวย์โปรตีน อาหารเสริมนักกีฬา  www.adwhey.com